Matsa EIP

Drop hotuna a nan don fara matsawa
Fayilolinku suna da amintacce
Yi la'akari da wannan kayan aiki
4.7 / 5 - 213988 ƙuri'u

Unlimited

Wannan EIP kwampreso shine mafi kyau kuma yana ba ku damar amfani da shi marasa iyaka da matsa girman EIP akan layi.

Mai sauri

Ayyukansa na matsawa yana da ƙarfi. Don haka, yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don damfara duk fayilolin EIP da aka zaɓa.

Tsaro

Duk fayilolin da kuka ɗora za a goge su ta atomatik daga sabar mu bayan awanni 2.

Ƙara Fayiloli da yawa

A kan kayan aikin, zaku iya sauƙaƙe fayilolin EIP da yawa a lokaci guda. Kuna iya damfara EIP kuma ku adana su.

Abokin Amfani

An tsara wannan kayan aiki don duk masu amfani, ba a buƙatar ilimin ci gaba ba. Don haka, yana da sauƙi a matsa girman EIP.

Kayan aiki mai ƙarfi

Kuna iya shiga ko amfani da kwampreshin EIP akan layi akan Intanet ta amfani da kowane mai bincike daga kowane tsarin aiki.

Yadda ake damfara EIP?

  1. Fara da zabar fayil ɗin EIP akan mafi kyawun damfara EIP kayan aiki.
  2. Duba duk fayilolin EIP akan kwampreshin EIP.
  3. Na gaba, yi amfani da madaidaicin don matsa girman fayil EIP.
  4. Bugu da ƙari, zaɓi girman al'ada don matsawa gwargwadon bukatun ku.
  5. Zazzage fayil ɗin EIP da aka matsa zuwa girman da kuke so.

Wannan babban kayan aiki ne don damfara girman fayil EIP akan layi akan EIP compressor. Yana ba da fitarwa kamar yadda ake so akan damfara EIP akan layi kyauta tare da inganci mai inganci. Zaɓi fayil ɗin EIP da kuke son damfara akan damfara EIP kayan aikin kan layi. Duba duk fayilolin EIP da aka zaɓa akan mafi kyawun kwampreso EIP. Kuna iya ƙara fayiloli da yawa don matsawa kuma cire fayilolin da ba dole ba daga lissafin. Ba tare da rasa inganci ba, wannan kayan aikin ci-gaba zai daidaita girman fayil ɗin yadda yakamata don biyan takamaiman buƙatunku ta atomatik. Ko, daidaita girman fayil bisa ga fifikonku ta yin amfani da darjewa. Bayan an yi nasarar matsawa, yanzu kuna iya sauke fayil ɗin EIP da aka matsa.

Tambayoyin da ake yawan yi

Kuna iya damfara girman fayil ɗin EIP da inganci ta hanyar amfani da kwampresar EIP akan layi. Wannan kayan aiki mai dacewa yana ba da damar ingantaccen girman girman fayil yayin kiyaye ingancin fayil.

  1. Zaɓi ko ja da sauke fayil ɗin EIP akan kayan aiki.
  2. Duba zaɓaɓɓun fayilolin EIP.
  3. Matsa girman EIP daidai ta amfani da madaidaicin.
  4. Ko, zaɓi girman al'ada daga menu na zaɓuka.
  5. Zazzage fayil ɗin EIP da aka matsa.

Tabbas, zaku iya damfara girman fayil EIP ba tare da rasa inganci ta amfani da wannan kayan aikin ba.

Tabbas, yana yiwuwa a damfara kowane hoton fayil na EIP daga MB zuwa KB a girman. Ana iya cim ma wannan ta hanyar amfani da madaidaicin da ke cikin kayan aiki don daidaitawa da cimma girman fayil don fayil ɗinku EIP.

Yana ɗaukar ɗan lokaci kaɗan don matsa girman fayil ɗin ku EIP. Idan fayil ɗin ku na EIP yana da girma, yawanci yana ɗaukar ƴan daƙiƙa kaɗan kawai don kammala matsawa da samar da abin da ake so.

Za a adana fayilolin da aka ɗora a kan sabar mu na tsawon awanni 2. Bayan wannan lokacin, za a share su ta atomatik kuma a share su na dindindin.

Ee. Duk abubuwan da ake lodawa suna amfani da HTTPS/SSL kuma suna haɗa ɓoye-ɓoye na ƙarshe-zuwa-ƙarshe don haɓaka keɓantawa. Ana adana fayilolinku tare da matuƙar tsaro da keɓantawa a 11zon.com. Muna ba da fifikon tsaro kuma muna amfani da ingantattun matakai don kiyaye bayanan ku, gami da ka'idojin ɓoyewa da tsauraran matakan samun dama. Don ƙarin cikakkun bayanai kan ayyukan tsaro, da fatan za a duba Manufar Sirrin mu da Tsaro.